Thị trường đang đã quay trở lại vùng biên trên, mặc dù cổ phiếu trong danh mục của anh chị không tăng tí nào, thanh khoản cũng không quá lớn. Vậy thị trường này đang thể hiện điều gì? Liệu đây có phải là vấn đề quá xấu hay không?
LPB tăng mạnh có đua được không? Trong giai đoạn quý 3 này nên chọn cổ phiếu nào để không bị úp bô?
MỜI ANH CHỊ CÙNG XEM VIDEO ĐỂ CÓ THÊM GÓC NHÌN TỪ ĐÓ ĐƯA RA NHỮNG QUYẾT ĐỊNH ĐÚNG ĐẮN.
Chia sẻ thông tin hữu ích