[VIDEO] Thay đổi hay là chết
Khi đã có một số thành công nhất định, hầu hết chúng ta đang ngủ quên trên chính thành công đó và không muốn thay đổi. Dần dần chúng ta sẽ làm việc theo quán tính, theo “bản năng” và luôn tư duy “Tôi Biết Rồi”.
Chính điều này mang tới cho các doanh nghiệp sự thụt lùi và khó đổi mới. Do đó, ngay lúc này các lãnh đạo cần phải nhìn lại: Điều gì tạo nên sự thành công? Xã hội biến động thế nào? Thị trường đã thay đổi thế nào? Đối thủ cạnh tranh thế nào? Khách hàng đã thay đổi thế nào? Để từ đó suy nghĩ là chúng ta cần phải làm gì mới trong tương lai.
Bạn có muốn trở thành VIP/Pro trên 24HMoney? Hãy liên hệ với chúng tôi SĐT/ Zalo: 0981 935 283.
Để truyền thông cho doanh nghiệp, vui lòng liên hệ SĐT/ Zalo: 0908 822 699.
Hòm thư: phuongpt@24hmoney.vnBấm theo dõi để nhận thêm nội dung bổ ích từ chuyên gia này.
Tìm hiểu thêm về chuyên gia.Hãy chọn VIP/PRO hàng đầu để nhận kho bài viết chuyên sâu
Bình luận