Ông Phan Quốc Huỳnh từ nhiệm Phó Tổng Giám đốc Sacombank
Theo Nghị quyết HĐQT, ông Phan Quốc Huỳnh sẽ thôi giữ chức Phó Tổng Giám đốc Ngân hàng TMCP Sài Gòn Thương Tín (Sacombank, HOSE: STB) kể từ ngày 02/03/2020 theo nguyện vọng cá nhân.
Sau khi từ nhiệm chức Phó Tổng Giám đốc Sacombank, ông Phan Quốc Huỳnh vẫn còn giữ chức vụ Chủ tịch Công ty TNHH MTV Quản lý nợ và khai thác tài sản Sacombank (Sacombank – SBA).
Được biết, ông Phan Quốc Huỳnh được bổ nhiệm giữ chức Phó Tổng giám đốc Sacombank từ ngày 25/07/2017 với thời hạn bổ nhiệm 4 năm. Ông Phan Quốc Huỳnh trước đó là Phó Chủ tịch HĐQT Công ty Chứng khoán Ngân hàng Sài gòn Thương Tín (SBS).
Bạn có muốn trở thành VIP/Pro trên 24HMoney? Hãy liên hệ với chúng tôi SĐT/ Zalo: 0981 935 283.
Để truyền thông cho doanh nghiệp, vui lòng liên hệ SĐT/ Zalo: 0908 822 699.
Hòm thư: phuongpt@24hmoney.vnMã | Giá | Biểu đồ | ||
---|---|---|---|---|
30.40 +0.50 (+1.67%) |
Bình luận