Nhận OTP
Đại sứ Nguyễn Hồng Thạch thông tin về tình hình người Việt tại Ukraine
Trước diễn biến phức tạp của xung đột Nga-Ukraine, Đại sứ Nguyễn Hồng Thạch đã điện thoại cung cấp thông tin về tình hình người Việt tại Ukraine và công tác bảo hộ công dân mà Đại sứ quán đang triển khai.
Dưới đây là cuộc điện thoại của Đại sứ Nguyễn Hồng Thạch cho biết Đại sứ quán Việt Nam tại Ukraine vẫn đang theo dõi tình hình, người Việt tại Ukraine cần bình tĩnh, không hoang mang.
Bạn có muốn trở thành VIP/Pro trên 24HMoney? Hãy liên hệ với chúng tôi SĐT/ Zalo: 0981 935 283.
Để truyền thông cho doanh nghiệp, vui lòng liên hệ SĐT/ Zalo: 0908 822 699.
Hòm thư: phuongpt@24hmoney.vn
Bình luận