Cổ phiếu CEO: Vì sao không tăng giá? Bị dòng tiền lãng quên ?
Nhắc đến CEO, nhiều NĐT sẽ nhớ đến ngay một mã BĐS quốc dân, luôn có những nhịp tăng-giảm giá sôi động theo xu hướng của thị trường. Đây luôn là sự lựa chọn tối ưu cho NĐT thích lướt sóng trong nhóm ngành BĐS. Tuy nhiên, khoảng thời gian gần đây, cổ phiếu này gần như đã bị dòng tiền quên lãng. Giá của cổ phiếu cũng không có những nhịp biến động như trước nữa mà đã đi ngang hơn 4 tháng ròng rã.
Vậy thì nguyên nhân nào đã khiến cho CEO trở nên "nặng mông" như vậy? Liệu CEO có còn kỳ vọng gì nữa không? Anh/chị hãy xem thêm chi tiết tại Video của Đức!
Chia sẻ thông tin hữu ích